Kết quả bóng đá Giải hạng Ba Argentina 2024 - Kqbd Argentina
Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ hai, Ngày 01/07/2024 | ||||||
01/07 03:10 | Juventud Antoniana | 2-0 | Boca Unidos | (1-0) | ||
01/07 01:30 | Douglas Haig | 0-0 | Sportivo Belgrano | (0-0) | ||
01/07 01:30 | Independiente Chivilcoy | 0-0 | Defensores Belgrano (VR) | (0-0) | ||
01/07 01:30 | Sarmiento Resistencia | 0-1 | Central Norte Salta | (0-0) | ||
01/07 01:30 | San Martin Mendoza | 0-1 | Gutierrez | (0-0) | ||
01/07 01:30 | Gimnasia C. Uruguay | 1-0 | Sportivo Las Parejas | (0-0) | ||
01/07 01:30 | Club Circulo Deportivo | 1-0 | Sansinena | (0-0) | ||
01/07 01:30 | G.San Martin Formosa | 1-1 | Sarmiento de La Banda | (0-0) | ||
01/07 01:00 | Germinal de Rawson | 1-1 | Olimpo Bahia Blanca | (1-0) | ||
01/07 01:00 | Crucero del Norte | 0-0 | Union Sunchales | (0-0) | ||
01/07 01:00 | Villa Mitre | 2-0 | Club Cipolletti | (0-0) | ||
01/07 01:00 | El Linqueno | 0-2 | CA 9 de Julio Rafaela | (0-0) | ||
01/07 01:00 | Sol de Mayo | 3-2 | Kimberley Mar del Plata | (2-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 30/06/2024 | ||||||
30/06 21:30 | CA Juventud Unida San Luis | 0-2 | Atenas | (0-1) | ||
30/06 21:00 | Deportivo Camioneros | 3-1 | Estudiantes de San Luis | (2-0) | ||
30/06 21:00 | Santa Marina Tandil | 3-2 | Deportivo Rincon | (1-0) | ||
30/06 01:30 | CDA Monte Miaz | 1-0 | Ferro Carril Oeste Gral Pico | (0-0) | ||
30/06 01:30 | Club Ciudad de Bolivar | 2-1 | Huracan Las Heras | (1-1) | ||
Thứ ba, Ngày 25/06/2024 | ||||||
25/06 06:30 | Atenas | 2-2 | Deportivo Camioneros | (0-1) | ||
25/06 05:30 | Sportivo Las Parejas | 0-1 | El Linqueno | (0-1) | ||
Thứ hai, Ngày 24/06/2024 | ||||||
24/06 05:00 | Defensores Belgrano (VR) | 1-1 | Gimnasia C. Uruguay | (0-1) | ||
24/06 02:30 | Sportivo Belgrano | 1-0 | Independiente Chivilcoy | (1-0) | ||
24/06 02:00 | Central Norte Salta | 2-0 | Juventud Antoniana | (1-0) | ||
24/06 02:00 | Sarmiento de La Banda | 1-0 | Sarmiento Resistencia | (0-0) | ||
24/06 02:00 | Union Sunchales | 0-0 | Sol de America de Formosa | (0-0) | ||
24/06 01:30 | Huracan Las Heras | 1-2 | CA Juventud Unida San Luis | (0-1) | ||
24/06 01:30 | Estudiantes de San Luis | 3-1 | San Martin Mendoza | (2-0) | ||
24/06 01:30 | Boca Unidos | 2-0 | Crucero del Norte | (1-0) | ||
24/06 01:30 | Club Cipolletti | 0-1 | Santa Marina Tandil | (0-0) | ||
24/06 01:30 | CA 9 de Julio Rafaela | 2-1 | Defensores Pronunciamiento | (0-0) | ||
24/06 01:00 | Olimpo Bahia Blanca | 2-0 | Villa Mitre | (0-0) | ||
24/06 01:00 | Deportivo Rincon | 1-0 | Club Circulo Deportivo | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 23/06/2024 | ||||||
23/06 21:00 | Kimberley Mar del Plata | 0-0 | Germinal de Rawson | (0-0) | ||
23/06 04:00 | Gutierrez | 1-0 | CDA Monte Miaz | (1-0) | ||
23/06 01:00 | Ferro Carril Oeste Gral Pico | 0-4 | Club Ciudad de Bolivar | (0-1) | ||
Thứ ba, Ngày 18/06/2024 | ||||||
18/06 02:00 | San Martin Mendoza | 1-0 | Atenas | (0-0) | ||
18/06 01:30 | El Linqueno | 2-2 | Defensores Belgrano (VR) | (1-1) | ||
18/06 01:30 | Sansinena | 0-1 | Sol de Mayo | (0-0) | ||
Thứ hai, Ngày 17/06/2024 | ||||||
17/06 06:00 | Santa Marina Tandil | 0-0 | Olimpo Bahia Blanca | (0-0) | ||
17/06 02:30 | Gimnasia C. Uruguay | 0-1 | Sportivo Belgrano | (0-0) |
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Anh
Kết quả bóng đá La Liga
Kết quả bóng đá Bundesliga
Kết quả bóng đá Serie A
Kết quả bóng đá Ligue 1
Kết quả bóng đá V-League
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 9 1861
2 Pháp 12 1853
3 Braxin -25 1812
4 Anh 13 1807
5 Bỉ 1 1793
6 Bồ Đào Nha 11 1739
7 Hà Lan -3 1739
8 Tây Ban Nha 15 1725
9 Ý -9 1717
10 Croatia -35 1711
94 Việt Nam -6 1236
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Sweden (W) 19 2069
2 Spain (W) 50 2052
3 USA (W) -39 2051
4 England (W) -11 2030
5 France (W) -23 2004
6 Germany (W) -74 1988
7 Netherland (W) 5 1985
8 Japan (W) 44 1961
9 Brazil (W) -46 1949
10 Canada (W) -51 1945
34 Vietnam (W) -26 1623