Kết quả bóng đá Hạng nhất Belarus vòng 14 2024 - Kqbd Belarus
Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 30/06/2024 | ||||||
30/06 22:00 | 13 | FC Belshina Babruisk | 1-0 | BATE-2 Borisov | (0-0) | |
30/06 21:00 | 13 | Dnepr Rohachev | 1-2 | FC Baranovichi | (1-2) | |
30/06 21:00 | 13 | Volna Pinsk | 3-2 | Ostrowitz | (3-1) | |
30/06 20:00 | 13 | Torpedo-2 Zhodino | 1-1 | Shakhter Soligorsk II | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 29/06/2024 | ||||||
29/06 22:00 | 13 | FK Bumprom | 0-0 | Lokomotiv Gomel | (0-0) | |
29/06 21:00 | 13 | FK Orsha | 2-2 | Energetik-BGU Minsk | (2-1) | |
29/06 20:00 | 13 | Kommunalnik Slonim | 2-2 | FK Lida | (2-0) | |
29/06 19:00 | 13 | Niva Dolbizno | 0-0 | FC Molodechno | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 28/06/2024 | ||||||
28/06 21:30 | 13 | Belarus U17 | 0-2 | Dinamo-2 Minsk | (0-2) | |
Chủ nhật, Ngày 23/06/2024 | ||||||
23/06 22:59 | 12 | FC Molodechno | 3-0 | Volna Pinsk | (2-0) | |
23/06 22:00 | 12 | BATE-2 Borisov | 1-0 | FK Bumprom | (1-0) | |
23/06 20:00 | 12 | FC Baranovichi | 1-3 | Niva Dolbizno | (0-3) | |
23/06 19:00 | 12 | FK Lida | 0-1 | FK Orsha | (0-0) | |
23/06 00:00 | 12 | Dinamo-2 Minsk | 2-0 | Kommunalnik Slonim | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 22/06/2024 | ||||||
22/06 22:00 | 12 | Shakhter Soligorsk II | 3-5 | FC Belshina Babruisk | (1-3) | |
22/06 21:00 | 12 | Ostrowitz | 3-0 | Torpedo-2 Zhodino | (1-0) | |
22/06 20:00 | 12 | Energetik-BGU Minsk | 2-5 | Dnepr Rohachev | (1-3) | |
22/06 20:00 | 12 | Lokomotiv Gomel | 3-2 | Belarus U17 | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 16/06/2024 | ||||||
16/06 22:59 | 11 | Volna Pinsk | 2-0 | FC Baranovichi | (0-0) | |
16/06 21:00 | 11 | FK Orsha | 1-0 | Dinamo-2 Minsk | (1-0) | |
16/06 19:00 | 11 | Niva Dolbizno | 3-1 | Dnepr Rohachev | (2-0) | |
Thứ bảy, Ngày 15/06/2024 | ||||||
15/06 22:00 | 11 | FK Lida | 1-0 | Energetik-BGU Minsk | (1-0) | |
15/06 21:00 | 11 | FC Belshina Babruisk | 1-1 | Ostrowitz | (1-0) | |
15/06 20:00 | 11 | FK Bumprom | 3-0 | Shakhter Soligorsk II | (1-0) | |
Thứ sáu, Ngày 14/06/2024 | ||||||
14/06 22:59 | 11 | Torpedo-2 Zhodino | 0-2 | FC Molodechno | (0-2) | |
14/06 21:00 | 11 | Kommunalnik Slonim | 1-0 | Lokomotiv Gomel | (0-0) | |
14/06 17:00 | 11 | Belarus U17 | 3-1 | BATE-2 Borisov | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 09/06/2024 | ||||||
09/06 21:00 | 10 | Ostrowitz | 0-0 | FK Bumprom | (0-0) | |
09/06 20:00 | 10 | Energetik-BGU Minsk | 0-4 | Niva Dolbizno | (0-1) | |
09/06 19:00 | 10 | Lokomotiv Gomel | 1-1 | FK Orsha | (1-1) | |
09/06 18:00 | 10 | FC Baranovichi | 2-1 | Torpedo-2 Zhodino | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 08/06/2024 | ||||||
08/06 22:00 | 10 | Shakhter Soligorsk II | 2-0 | Belarus U17 | (2-0) | |
08/06 20:30 | 10 | Dnepr Rohachev | 2-0 | Volna Pinsk | (1-0) | |
08/06 20:00 | 10 | Dinamo-2 Minsk | 0-2 | FK Lida | (0-0) | |
08/06 19:00 | 10 | BATE-2 Borisov | 0-0 | Kommunalnik Slonim | (0-0) | |
08/06 18:00 | 10 | FC Molodechno | 5-0 | FC Belshina Babruisk | (3-0) | |
Thứ ba, Ngày 04/06/2024 | ||||||
04/06 00:00 | 9 | Dinamo-2 Minsk | 3-2 | Energetik-BGU Minsk | (2-0) | |
Thứ hai, Ngày 03/06/2024 | ||||||
03/06 22:00 | 9 | Volna Pinsk | 1-1 | Niva Dolbizno | (0-0) | |
03/06 20:00 | 9 | Torpedo-2 Zhodino | 2-1 | Dnepr Rohachev | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 02/06/2024 | ||||||
02/06 22:00 | 9 | FC Belshina Babruisk | 5-0 | FC Baranovichi | (4-0) |
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Anh
Kết quả bóng đá La Liga
Kết quả bóng đá Bundesliga
Kết quả bóng đá Serie A
Kết quả bóng đá Ligue 1
Kết quả bóng đá V-League
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 9 1861
2 Pháp 12 1853
3 Braxin -25 1812
4 Anh 13 1807
5 Bỉ 1 1793
6 Bồ Đào Nha 11 1739
7 Hà Lan -3 1739
8 Tây Ban Nha 15 1725
9 Ý -9 1717
10 Croatia -35 1711
94 Việt Nam -6 1236
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Sweden (W) 19 2069
2 Spain (W) 50 2052
3 USA (W) -39 2051
4 England (W) -11 2030
5 France (W) -23 2004
6 Germany (W) -74 1988
7 Netherland (W) 5 1985
8 Japan (W) 44 1961
9 Brazil (W) -46 1949
10 Canada (W) -51 1945
34 Vietnam (W) -26 1623