Kết quả bóng đá Hạng 2 Estonia vòng 17 2024 - Kqbd Estonia
Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 30/06/2024 | ||||||
30/06 16:30 | 16 | Tallinna FC Levadia B | 1-3 | Flora Tallinn II | (1-1) | |
Thứ bảy, Ngày 29/06/2024 | ||||||
29/06 16:30 | 16 | Harju JK Laagri | 1-1 | Tallinna FC Ararat TTU | (0-1) | |
29/06 16:30 | 16 | Paide Linnameeskond B | 1-2 | Elva | (0-1) | |
29/06 16:30 | 16 | JK Welco Elekter | 5-2 | JK Tallinna Kalev II | (1-1) | |
29/06 16:30 | 16 | Tabasalu Charma | 0-3 | Viimsi MRJK | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 16/06/2024 | ||||||
16/06 18:00 | 15 | Harju JK Laagri | 6-0 | Paide Linnameeskond B | (3-0) | |
16/06 18:00 | 15 | Flora Tallinn II | 4-0 | Tabasalu Charma | (2-0) | |
16/06 18:00 | 15 | Viimsi MRJK | 3-1 | JK Tallinna Kalev II | (2-0) | |
Thứ bảy, Ngày 15/06/2024 | ||||||
15/06 18:00 | 15 | Elva | 2-3 | Tallinna FC Levadia B | (2-2) | |
15/06 00:00 | 15 | Tallinna FC Ararat TTU | 1-1 | JK Welco Elekter | (0-1) | |
Thứ hai, Ngày 03/06/2024 | ||||||
03/06 22:59 | 14 | JK Tallinna Kalev II | 0-1 | Tabasalu Charma | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 02/06/2024 | ||||||
02/06 16:30 | 14 | Paide Linnameeskond B | 1-11 | Flora Tallinn II | (0-3) | |
02/06 16:30 | 14 | Viimsi MRJK | 2-2 | Harju JK Laagri | (1-1) | |
02/06 16:30 | 14 | JK Welco Elekter | 0-0 | Elva | (0-0) | |
02/06 16:30 | 14 | Tallinna FC Levadia B | 0-1 | Tallinna FC Ararat TTU | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 31/05/2024 | ||||||
31/05 00:30 | 13 | Tallinna FC Ararat TTU | 4-0 | Elva | (2-0) | |
Thứ năm, Ngày 30/05/2024 | ||||||
30/05 22:59 | 13 | Tabasalu Charma | 1-3 | JK Welco Elekter | (1-2) | |
30/05 22:59 | 13 | Flora Tallinn II | 1-1 | Harju JK Laagri | (1-0) | |
30/05 22:59 | 13 | JK Tallinna Kalev II | 1-3 | Tallinna FC Levadia B | (0-2) | |
30/05 22:00 | 13 | Paide Linnameeskond B | 0-5 | Viimsi MRJK | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 26/05/2024 | ||||||
26/05 17:00 | 12 | Tallinna FC Levadia B | 2-2 | JK Welco Elekter | (2-2) | |
26/05 16:30 | 12 | Elva | 0-2 | Viimsi MRJK | (0-1) | |
26/05 16:30 | 12 | Harju JK Laagri | 4-3 | Tabasalu Charma | (2-1) | |
26/05 16:30 | 12 | Tallinna FC Ararat TTU | 8-1 | Paide Linnameeskond B | (4-1) | |
Chủ nhật, Ngày 19/05/2024 | ||||||
19/05 16:30 | 11 | JK Welco Elekter | 2-1 | Paide Linnameeskond B | (1-0) | |
19/05 16:30 | 11 | Tabasalu Charma | 1-2 | Tallinna FC Ararat TTU | (0-0) | |
19/05 16:30 | 11 | Viimsi MRJK | 2-4 | Flora Tallinn II | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 18/05/2024 | ||||||
18/05 23:30 | 11 | JK Tallinna Kalev II | 4-0 | Elva | (1-0) | |
Thứ sáu, Ngày 17/05/2024 | ||||||
17/05 22:00 | 11 | Harju JK Laagri | 4-2 | Tallinna FC Levadia B | (3-2) | |
Chủ nhật, Ngày 12/05/2024 | ||||||
12/05 16:30 | 10 | Elva | 2-2 | Flora Tallinn II | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 11/05/2024 | ||||||
11/05 22:59 | 10 | Tallinna FC Ararat TTU | 3-2 | JK Tallinna Kalev II | (2-0) | |
11/05 22:59 | 10 | JK Welco Elekter | 0-2 | Harju JK Laagri | (0-1) | |
11/05 16:30 | 10 | Paide Linnameeskond B | 3-0 | Tabasalu Charma | (1-0) | |
Thứ hai, Ngày 06/05/2024 | ||||||
06/05 22:59 | 9 | Tallinna FC Levadia B | 3-0 | JK Tallinna Kalev II | (2-0) | |
Chủ nhật, Ngày 05/05/2024 | ||||||
05/05 16:30 | 9 | Paide Linnameeskond B | 2-8 | Harju JK Laagri | (2-3) | |
Thứ bảy, Ngày 04/05/2024 | ||||||
04/05 22:59 | 9 | Flora Tallinn II | 1-1 | JK Welco Elekter | (0-1) | |
04/05 16:30 | 9 | Viimsi MRJK | 1-0 | Tabasalu Charma | (0-0) | |
04/05 16:30 | 9 | Elva | 2-3 | Tallinna FC Ararat TTU | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 16:30 | 8 | JK Tallinna Kalev II | 0-3 | JK Welco Elekter | (0-3) | |
28/04 16:30 | 8 | Tabasalu Charma | 2-0 | Flora Tallinn II | (1-0) |
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Anh
Kết quả bóng đá La Liga
Kết quả bóng đá Bundesliga
Kết quả bóng đá Serie A
Kết quả bóng đá Ligue 1
Kết quả bóng đá V-League
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 9 1861
2 Pháp 12 1853
3 Braxin -25 1812
4 Anh 13 1807
5 Bỉ 1 1793
6 Bồ Đào Nha 11 1739
7 Hà Lan -3 1739
8 Tây Ban Nha 15 1725
9 Ý -9 1717
10 Croatia -35 1711
94 Việt Nam -6 1236
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Sweden (W) 19 2069
2 Spain (W) 50 2052
3 USA (W) -39 2051
4 England (W) -11 2030
5 France (W) -23 2004
6 Germany (W) -74 1988
7 Netherland (W) 5 1985
8 Japan (W) 44 1961
9 Brazil (W) -46 1949
10 Canada (W) -51 1945
34 Vietnam (W) -26 1623