Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga (Nhóm A) vòng 15 2024 - Kqbd Nga
Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ tư, Ngày 03/07/2024 | ||||||
03/07 18:00 | 13 | Sokol Kazan | 1-2 | Dinamo Barnaul | (1-0) | |
Thứ ba, Ngày 02/07/2024 | ||||||
02/07 00:00 | 14 | Baltika-BFU Kaliningrad | 1-0 | Dynamo Vologda | (0-0) | |
Thứ hai, Ngày 01/07/2024 | ||||||
01/07 22:30 | 14 | Luki Energiya | 0-2 | Dinamo Moscow B | (0-2) | |
01/07 22:00 | 14 | Znamya Truda | 0-2 | Chertanovo Moscow | (0-0) | |
01/07 22:00 | 14 | FC Tver | 0-0 | Torpedo Vladimir | (0-0) | |
01/07 22:00 | 14 | Zenit-2 St.Petersburg | 1-4 | Spartak Moscow II | (1-1) | |
01/07 22:00 | 14 | FK Spartak Tambov | 2-1 | SY Sakhalinsk | (2-0) | |
01/07 22:00 | 14 | Kvant Obninsk | 1-1 | FK Oryol | (1-0) | |
01/07 21:00 | 14 | Zvezda Sint Petersburg | 1-1 | Irkutsk | (0-1) | |
01/07 20:00 | 14 | Zenit Penza | 2-2 | Arsenal Tula II | (0-1) | |
01/07 19:00 | 14 | Rodina Moskva III | 2-5 | Saturn Moscow | (0-3) | |
01/07 17:00 | 14 | Strogino Moscow | 1-1 | Salyut-Energia Belgorod | (1-1) | |
01/07 17:00 | 14 | FK Yenisey-2 Krasnoyarsk | 0-2 | Dinamo Saint Petersburg | (0-1) | |
01/07 16:00 | 14 | Dinamo Vladivostok | 1-0 | FK Ryazan | (0-0) | |
01/07 16:00 | 14 | FK Khimki B | 1-2 | FK Kosmos Dolgoprudny | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 30/06/2024 | ||||||
30/06 22:59 | 16 | FK Rostov-2 | 2-1 | Spartak Nalchik | (1-0) | |
30/06 22:00 | 14 | Kompozit | 1-0 | FK Kolomna | (0-0) | |
30/06 22:00 | 16 | FK Kuban Kholding | 0-2 | FC Sevastopol | (0-1) | |
30/06 22:00 | 16 | Stroitel Kamensk-Shakhtinsky | 4-0 | Druzhba Maykop | (1-0) | |
30/06 21:30 | 16 | Rubin Yalta | 0-0 | FK Angusht Nazran | (0-0) | |
30/06 21:00 | 16 | FK Astrakhan | 3-2 | FK Biolog | (0-1) | |
30/06 21:00 | 16 | Stavropolye-2009 | 4-1 | FK Pobeda Junior | (1-0) | |
30/06 21:00 | 16 | FK Forte Taganrog | 1-0 | Nart Cherkessk | (0-0) | |
30/06 21:00 | 16 | Dinamo Makhachkala B | 0-4 | Legion Dynamo | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 29/06/2024 | ||||||
29/06 20:00 | 12 | FK Orenburg-2 | 1-1 | Amkar Perm | (1-0) | |
29/06 20:00 | 12 | FK Volna Nizhegorodskaya | 2-1 | Dinamo Barnaul | (0-1) | |
29/06 19:30 | 12 | Sokol Kazan | 3-3 | Nosta Novotroitsk | (2-1) | |
29/06 19:00 | 12 | FC Lada Togliatti | 4-0 | FC Nizhny Novgorod II | (2-0) | |
29/06 19:00 | 12 | Uralets Nizhny Tagil | 0-1 | Dynamo Kirov | (0-0) | |
29/06 19:00 | 12 | Akron Togliatti B | 0-1 | Krylia Sovetov II | (0-1) | |
29/06 16:00 | 12 | FK Ural-2 | 0-0 | Rubin Kazan B | (0-0) | |
Thứ ba, Ngày 25/06/2024 | ||||||
25/06 22:59 | 13 | Saturn Moscow | 2-0 | Luki Energiya | (0-0) | |
25/06 22:30 | 13 | FK Oryol | 3-5 | SKA Khabarovsk II | (3-2) | |
25/06 22:00 | 13 | Spartak Moscow II | 6-0 | Zvezda Sint Petersburg | (2-0) | |
25/06 22:00 | 13 | FK Ryazan | 0-0 | Strogino Moscow | (0-0) | |
25/06 22:00 | 13 | Zenit-2 St.Petersburg | 1-0 | FC Tver | (1-0) | |
25/06 22:00 | 13 | Dynamo Vologda | 5-1 | Znamya Truda | (3-1) | |
25/06 22:00 | 15 | FK Pobeda Junior | 2-0 | FK Kuban Kholding | (1-0) | |
25/06 21:30 | 13 | Dinamo Saint Petersburg | 2-1 | Torpedo Vladimir | (1-0) | |
25/06 21:30 | 13 | FK Kolomna | 0-3 | FK Khimki B | (0-1) |
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Anh
Kết quả bóng đá La Liga
Kết quả bóng đá Bundesliga
Kết quả bóng đá Serie A
Kết quả bóng đá Ligue 1
Kết quả bóng đá V-League
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 9 1861
2 Pháp 12 1853
3 Braxin -25 1812
4 Anh 13 1807
5 Bỉ 1 1793
6 Bồ Đào Nha 11 1739
7 Hà Lan -3 1739
8 Tây Ban Nha 15 1725
9 Ý -9 1717
10 Croatia -35 1711
94 Việt Nam -6 1236
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Sweden (W) 19 2069
2 Spain (W) 50 2052
3 USA (W) -39 2051
4 England (W) -11 2030
5 France (W) -23 2004
6 Germany (W) -74 1988
7 Netherland (W) 5 1985
8 Japan (W) 44 1961
9 Brazil (W) -46 1949
10 Canada (W) -51 1945
34 Vietnam (W) -26 1623