Kết quả bóng đá Hạng nhất Latvia vòng 11 2024 - Kqbd Latvia
Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 30/06/2024 | ||||||
30/06 22:59 | 10 | Tukums-2000 II | 1-4 | JDFS Alberts | (0-1) | |
30/06 21:00 | 10 | Riga FC II | 2-1 | Valmieras FK II | (0-0) | |
30/06 21:00 | 10 | Rezekne/BJSS | 1-1 | Marupe | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 29/06/2024 | ||||||
29/06 22:59 | 10 | Skanstes SK | 3-0 | FK Ventspils | (3-0) | |
29/06 21:00 | 10 | Super Nova | 4-1 | Olaine | (1-0) | |
29/06 19:00 | 10 | Ogre United | 2-2 | FK Smiltene BJSS | (2-2) | |
Thứ sáu, Ngày 28/06/2024 | ||||||
28/06 22:59 | 10 | Saldus SS/Leevon | 1-2 | Rigas Futbola skola II | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 16/06/2024 | ||||||
16/06 22:59 | 9 | Olaine | 3-3 | Ogre United | (0-1) | |
16/06 21:00 | 9 | Valmieras FK II | 2-1 | Super Nova | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 15/06/2024 | ||||||
15/06 22:59 | 9 | FK Ventspils | 1-1 | Riga FC II | (1-0) | |
15/06 21:00 | 9 | Saldus SS/Leevon | 4-1 | Rezekne/BJSS | (2-1) | |
15/06 19:00 | 9 | FK Smiltene BJSS | 0-1 | Marupe | (0-0) | |
15/06 17:00 | 9 | Tukums-2000 II | 1-3 | Skanstes SK | (0-1) | |
Thứ sáu, Ngày 14/06/2024 | ||||||
14/06 22:59 | 9 | Rigas Futbola skola II | 4-0 | JDFS Alberts | (2-0) | |
Chủ nhật, Ngày 26/05/2024 | ||||||
26/05 22:59 | 8 | Skanstes SK | 0-5 | Rigas Futbola skola II | (0-3) | |
26/05 21:00 | 8 | Tukums-2000 II | 0-7 | Riga FC II | (0-1) | |
26/05 19:00 | 8 | Super Nova | 2-1 | FK Ventspils | (1-0) | |
26/05 19:00 | 8 | Ogre United | 4-0 | Valmieras FK II | (3-0) | |
Thứ bảy, Ngày 25/05/2024 | ||||||
25/05 21:00 | 8 | JDFS Alberts | 1-0 | Saldus SS/Leevon | (0-0) | |
25/05 19:00 | 8 | Rezekne/BJSS | 0-4 | FK Smiltene BJSS | (0-2) | |
25/05 17:00 | 8 | Marupe | 2-1 | Olaine | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 19/05/2024 | ||||||
19/05 22:00 | 7 | FK Ventspils | 2-0 | Ogre United | (1-0) | |
19/05 20:00 | 7 | JDFS Alberts | 3-0 | Rezekne/BJSS | (2-0) | |
19/05 18:00 | 7 | Saldus SS/Leevon | 2-0 | Skanstes SK | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 18/05/2024 | ||||||
18/05 22:59 | 7 | Rigas Futbola skola II | 3-0 | Riga FC II | (2-0) | |
18/05 21:00 | 7 | Valmieras FK II | 4-0 | Marupe | (1-0) | |
18/05 19:00 | 7 | Olaine | 1-1 | FK Smiltene BJSS | (0-1) | |
18/05 17:00 | 7 | Tukums-2000 II | 0-4 | Super Nova | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 12/05/2024 | ||||||
12/05 22:59 | 6 | Skanstes SK | 0-1 | JDFS Alberts | (0-1) | |
12/05 19:00 | 6 | Rezekne/BJSS | 1-2 | Olaine | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 11/05/2024 | ||||||
11/05 21:00 | 6 | Ogre United | 1-0 | Tukums-2000 II | (1-0) | |
11/05 21:00 | 6 | Riga FC II | 2-1 | Saldus SS/Leevon | (1-1) | |
11/05 19:00 | 6 | Marupe | 1-0 | FK Ventspils | (0-0) | |
11/05 19:00 | 6 | FK Smiltene BJSS | 2-4 | Valmieras FK II | (0-2) | |
Chủ nhật, Ngày 05/05/2024 | ||||||
05/05 21:00 | 5 | Tukums-2000 II | 0-1 | Marupe | (0-0) | |
05/05 20:00 | 5 | FK Ventspils | 2-0 | FK Smiltene BJSS | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 04/05/2024 | ||||||
04/05 22:59 | 5 | Skanstes SK | 6-0 | Rezekne/BJSS | (2-0) | |
04/05 22:00 | 5 | Rigas Futbola skola II | 5-0 | Ogre United | (1-0) | |
04/05 19:00 | 5 | Valmieras FK II | 3-2 | Olaine | (1-2) | |
04/05 17:00 | 5 | Riga FC II | 2-2 | JDFS Alberts | (1-2) |
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Anh
Kết quả bóng đá La Liga
Kết quả bóng đá Bundesliga
Kết quả bóng đá Serie A
Kết quả bóng đá Ligue 1
Kết quả bóng đá V-League
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 9 1861
2 Pháp 12 1853
3 Braxin -25 1812
4 Anh 13 1807
5 Bỉ 1 1793
6 Bồ Đào Nha 11 1739
7 Hà Lan -3 1739
8 Tây Ban Nha 15 1725
9 Ý -9 1717
10 Croatia -35 1711
94 Việt Nam -6 1236
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Sweden (W) 19 2069
2 Spain (W) 50 2052
3 USA (W) -39 2051
4 England (W) -11 2030
5 France (W) -23 2004
6 Germany (W) -74 1988
7 Netherland (W) 5 1985
8 Japan (W) 44 1961
9 Brazil (W) -46 1949
10 Canada (W) -51 1945
34 Vietnam (W) -26 1623