Kết quả bóng đá Giải hạng Hai Litva 2024 - Kqbd Lítva
Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ tư, Ngày 03/07/2024 | ||||||
03/07 23:30 | FM Fortuna | 4-0 | Niesky | (1-0) | ||
03/07 22:59 | Sveikata | 5-0 | FK Dziugas Telsiai II | (2-0) | ||
Thứ ba, Ngày 02/07/2024 | ||||||
02/07 23:30 | Suduva Marijampole II | 1-1 | FK Sirvena | (1-1) | ||
02/07 22:59 | Lietava Jonava | 2-1 | FK Transinvest II | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 29/06/2024 | ||||||
29/06 18:00 | Lietava Jonava | 0-0 | Silute | (0-0) | ||
29/06 18:00 | FK Neptunas Klaipeda II | 2-3 | Sveikata | (0-1) | ||
29/06 16:00 | FK Zalgiris Vilnius B | 4-0 | Suduva Marijampole II | (3-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 28/06/2024 | ||||||
28/06 23:30 | DFK Dainava Alytus B | 3-2 | FM Fortuna | (1-2) | ||
Thứ năm, Ngày 27/06/2024 | ||||||
27/06 00:00 | FK Viltis Vilnius | 0-2 | FKS Ukmerge | (0-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 23/06/2024 | ||||||
23/06 18:00 | Sveikata | 1-0 | FK Sirvena | (0-0) | ||
23/06 17:00 | FK Dembava | 3-2 | FK Neptunas Klaipeda II | (2-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 22/06/2024 | ||||||
22/06 18:00 | FM Klaipedos | 0-3 | FK Zalgiris Vilnius B | (0-2) | ||
22/06 17:00 | Niesky | 2-6 | DFK Dainava Alytus B | (0-3) | ||
22/06 16:00 | FM Fortuna | 0-7 | FK Viltis Vilnius | (0-4) | ||
Thứ sáu, Ngày 21/06/2024 | ||||||
21/06 23:30 | FKS Ukmerge | 2-1 | FK Dziugas Telsiai II | (0-0) | ||
21/06 22:59 | Suduva Marijampole II | 0-1 | Lietava Jonava | (0-1) | ||
Thứ hai, Ngày 17/06/2024 | ||||||
17/06 22:00 | FK Zalgiris Vilnius B | 1-0 | Sveikata | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 16/06/2024 | ||||||
16/06 17:00 | Silute | 3-2 | Suduva Marijampole II | (1-2) | ||
Thứ bảy, Ngày 15/06/2024 | ||||||
15/06 21:00 | FK Neptunas Klaipeda II | 1-2 | FKS Ukmerge | (1-2) | ||
15/06 16:00 | FK Viltis Vilnius | 5-1 | Niesky | (5-1) | ||
Thứ năm, Ngày 13/06/2024 | ||||||
13/06 00:00 | FKS Ukmerge | 2-1 | FK Sirvena | (1-1) | ||
Thứ tư, Ngày 12/06/2024 | ||||||
12/06 22:59 | DFK Dainava Alytus B | 0-1 | FK Viltis Vilnius | (0-0) | ||
Thứ ba, Ngày 11/06/2024 | ||||||
11/06 23:30 | Sveikata | 2-1 | Lietava Jonava | (1-1) | ||
11/06 22:59 | FK Dembava | 1-4 | FK Zalgiris Vilnius B | (0-2) | ||
Chủ nhật, Ngày 09/06/2024 | ||||||
09/06 15:00 | FK Transinvest II | 1-0 | FK Viltis Vilnius | (1-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 07/06/2024 | ||||||
07/06 22:30 | Lietava Jonava | 1-0 | FK Dembava | (1-0) | ||
07/06 22:00 | Suduva Marijampole II | 1-1 | FM Klaipedos | (0-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 02/06/2024 | ||||||
02/06 15:00 | Sveikata | 1-0 | Suduva Marijampole II | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 01/06/2024 | ||||||
01/06 23:15 | FK Viltis Vilnius | 3-1 | FK Dziugas Telsiai II | (1-0) | ||
01/06 19:00 | Lietava Jonava | 4-3 | FKS Ukmerge | (2-1) | ||
01/06 17:10 | DFK Dainava Alytus B | 2-2 | FK Neptunas Klaipeda II | (1-1) | ||
01/06 00:00 | FM Klaipedos | 1-1 | FK Transinvest II | (1-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 26/05/2024 | ||||||
26/05 17:00 | Suduva Marijampole II | 1-4 | FK Dembava | (0-3) | ||
Thứ bảy, Ngày 25/05/2024 | ||||||
25/05 17:00 | FK Neptunas Klaipeda II | 3-2 | FK Viltis Vilnius | (0-2) | ||
25/05 15:00 | Lietava Jonava | 3-0 | FM Fortuna | (2-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 24/05/2024 | ||||||
24/05 22:00 | FK Zalgiris Vilnius B | 5-0 | Niesky | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 19/05/2024 | ||||||
19/05 16:00 | Sveikata | 0-4 | FK Transinvest II | (0-2) | ||
19/05 16:00 | FKS Ukmerge | 3-0 | Suduva Marijampole II | (2-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 18/05/2024 | ||||||
18/05 20:00 | FM Fortuna | 0-1 | Silute | (0-1) | ||
18/05 17:00 | DFK Dainava Alytus B | 0-0 | FK Zalgiris Vilnius B | (0-0) |
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Anh
Kết quả bóng đá La Liga
Kết quả bóng đá Bundesliga
Kết quả bóng đá Serie A
Kết quả bóng đá Ligue 1
Kết quả bóng đá V-League
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 9 1861
2 Pháp 12 1853
3 Braxin -25 1812
4 Anh 13 1807
5 Bỉ 1 1793
6 Bồ Đào Nha 11 1739
7 Hà Lan -3 1739
8 Tây Ban Nha 15 1725
9 Ý -9 1717
10 Croatia -35 1711
94 Việt Nam -6 1236
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Sweden (W) 19 2069
2 Spain (W) 50 2052
3 USA (W) -39 2051
4 England (W) -11 2030
5 France (W) -23 2004
6 Germany (W) -74 1988
7 Netherland (W) 5 1985
8 Japan (W) 44 1961
9 Brazil (W) -46 1949
10 Canada (W) -51 1945
34 Vietnam (W) -26 1623