Kết quả bóng đá ngày 25/06/2024 chính xác mới nhất
02:00 Croatia 1-1 Italia 0-0
02:00 Albania 0-1 Tây Ban Nha 0-1
08:00 Brazil 0-0 Costa Rica 0-0
05:00 Colombia 2-1 Paraguay 2-0
19:30 FC Abdish-Ata Kant 1-0 FK Kara-Balta 0-0
21:00 Racing Beirut 1-4 Al-Ahed 1-3
21:00 Al Bourj 0-0 Al-Safa 0-0
19:30 Kyrgyzstan (W) U19 1-4 Uzbekistan Nữ U19 0-1
22:59 Pharco 1-0 Al-Ittihad Alexandria 1-0
22:59 El Daklyeh 1-0 ZED FC 0-0
20:00 NBE SC 5-0 Baladiyet El Mahallah 1-0
01:30 Kerry FC 1-2 Waterford United 0-1
00:00 CSV Apeldoorn 0-8 FC Steaua Bucuresti 0-4
22:59 Legia Warszawa 0-1 CS Universitatea Craiova 0-0
22:00 Partizani Tirana 0-1 FC Struga Trim Lum 0-0
22:00 UTA Arad 1-2 Borac Banja Luka 0-1
12:30 Kazakhstan Nữ U19 2-1 BIIK Shymkent (U19) (W) 0-0
08:00 SY Sakhalinsk 3-0 Kompozit 1-0
22:00 Nart Cherkessk 2-1 Stroitel Kamensk-Shakhtinsky 1-0
22:00 Druzhba Maykop 3-0 Rubin Yalta 1 1-0
21:30 FK Angusht Nazran 2-0 Alania-d Vladikavkaz 0-0
21:00 Spartak Nalchik 2-0 Dinamo Makhachkala B 1-0
21:00 Legion Dynamo 0-0 FK Forte Taganrog 0-0
21:00 1 FK Biolog 0-3 FK Rostov-2 0-2
00:00 FC Trollhattan 1-2 Jonkopings Sodra IF 1-1
00:00 Orebro Syrianska IF 0-1 IF Karlstad Fotboll 0-0
02:15 UMF Selfoss 1-2 Haukar Hafnarfjordur 1-2
01:00 Boston River Reserve 0-1 Penarol Reserve 1 0-1
01:00 Nacional de Montevideo Reserves 0-0 Atletico Fenix Reserve 0-0
01:00 Torque Reserves 2-0 Deportivo Maldonado Reserve 1-0
01:00 Progreso Reserves 2-0 Danubio Reserves 1-0
22:00 Miramar Misiones Reserves 3-0 Wanderers FC Reserve 2-0
20:00 CA River Plate Reserves 1-0 Racing Club de Montevideo Reserves 1 1-0
19:00 Defensor Sporting Reserve 2-2 Liverpool Montevideo Reserve 2 0-2
01:00 CA Carlos Renaux 0-0 Caravaggio FC 0-0
06:00 Universidad de Chile Nữ 7-1 Audax Italiano Nữ 1-0
01:00 CA Fenix Pilar 0-1 Deportivo Laferrere 0-0
01:00 1 Argentino de Quilmes 0-0 Deportivo Merlo 1 0-0
17:30 FC Bulleen Lions 2-1 Melbourne Heart (Youth) 0-1
17:30 Kingston City 1-1 Brunswick City 0-0
03:30 KF Hafnir 7-1 Thorlakur 2-0
02:30 KRIA 5-2 Hamar Hveragerdi 3-0
02:15 KA Asvellir 2-2 KH Hlidarendi 1 1-2
01:30 RB Keflavik 1-10 Skallagrimur 0-4
01:30 Ymir 5-2 KFS Vestmannaeyjar 2-2
08:00 Utah United 1-1 Boulder Cty Utd 0-0
07:00 AHFC Royals 2-2 Twin City Toucans 2-1
22:59 ABFF U19 Nữ 1-1 Bobruichanka Bobruisk Nữ 1-1
21:30 FK Minsk Nữ 18-0 Smorgon Nữ 7-0
20:00 Dinamo-BGUFK Minsk Nữ 5-1 Lokomotiv Vitebsk Nữ 1-1
16:00 1 Dnepr Mogilev Nữ 1-3 Dinamo Brest Nữ 1-2
00:30 Haninge 5-1 Syrianska FC 1-1
00:00 1 FBK Balkan 1-3 Kristianstads FF 1-1
22:59 Kongsvinger U19 2-3 Skeid Oslo U19 1-1
22:59 SJK Akatemia 0-3 TPS Turku 0-2
06:00 Vasco Da GamaNữ 5-1 Coritiba (W) 3-1
05:00 1 Sport Club do Recife 1-2 Gremio Novorizontin 1 0-2
16:20 Rattana Bundit University 2-0 Kasembundit University 1 1-0
14:10 North Bangkok University 2-0 Bangkok University Deffo 0-0
01:00 Tacuary Nữ 1-3 2 de Mayo (W) 0-0
20:50 Sportivo Ameliano Nữ 2-5 Club Guarani Nữ 0-4
00:00 HyPS Hyvinkaa 0-0 Ponnistajat 0-0
22:59 KPV/Akatemia 0-1 FF Jaro II 1 0-0
01:00 Skala Itrottarfelag 1-2 07 Vestur Sorvagur 0-0
19:30 Black Bulls 7-3 Clube Ferroviário de Nacala 3-1
00:00 IFK Norrkoping DFK Nữ 0-0 Brommapojkarna Nữ 0-0
21:00 Junkeren 2-0 Valerenga B 1-0
20:45 El Atesalat 0-0 Al-Masafi 0-0
23:30 CF AkbouNữ 3-0 JF KhroubNữ 1-0
22:59 CR Belouizdad (W) 2-0 ASE Alger Centre Nữ 1-0
19:20 1 Mighty Tigers 2-2 Silver Strikers 0-1
03:30 Dep.San Martin 2-2 UCV Moquegua 0-0
01:15 FC Carlos Stein 1-2 FC San Marcos 1-0
06:30 1 Atenas 2-2 Deportivo Camioneros 1 0-1
05:30 Sportivo Las Parejas 0-1 El Linqueno 0-1
19:30 Philippines U16 0-3 Indonesia U16 0-0
15:00 Singapore U16 1-2 Laos U16 1-1
22:59 Sandnes B 1-4 Vidar 0-1
22:59 Brodd 2-2 Start Kristiansand B 2-0
22:59 Ullern FC 4-1 Mjondalen IF B 1-0
20:00 Tiller 2-2 Stabaek B 2-1
00:00 Osters IF 4-0 Helsingborg 1-0
00:00 Orebro 1-1 Trelleborgs FF 0-0
00:00 Landskrona BoIS 4-3 Orgryte 2-2
00:45 1 SE Paraty RJ 1-3 EC Vera Cruz RJ 0-1
01:00 Deportivo Muniz 2-1 Centro Espanol 1 1-1
04:10 Atletico Atlanta 1-0 Almirante Brown 1-0
23:30 Bombada FC 1-3 Marimoo 0-2
23:30 Brikama United 2-1 BST Galaxy 1-1
20:00 Qiziriq Football Club 1-3 Nasaf Qarshi B 0-1
20:00 Jayxun 4-0 Qumqo rg on FC 2-0
20:00 Buxoro University 6-1 Jizzax FA 1-0
20:00 Tashkent VFA 3-3 Turon Nukus 2-2
19:00 Namangan FA 2-3 Pakhtakor II 1-0
05:00 Botafogo B SP 0-2 Monte Azul SP 0-1
15:15 Kingston City U23 4-2 Brunswick City U23 1-1
15:10 Bulleen Lions U23 3-1 Melbourne City U23 1-1
06:00 Aparecidense GO 2-2 Nautico (PE) 1-2
06:00 ABC RN 3-1 Remo Belem (PA) 2-0
16:00 Guangxi Hengchen 1-1 Hunan Billows 0-0
15:00 Taian Tiankuang 1-1 Rizhao Yuqi 0-0
01:00 Excursionistas Nữ 0-3 Huracan Nữ 0-2
20:00 Molde U19 2-0 Kristiansund BK U19 1-0
16:30 PDRM U23 7-1 Sabah U23 3-1
16:15 Negeri Sembilan NAZAU23 1-2 Darul Takzim II 0-0
16:00 1 PahangU23 1-1 Terengganu B 1 0-1
16:00 1 Pahang U21 1-1 Terengganu FC III U21 1 0-1
01:00 1 Albion FC 1-1 Oriental 0-1
19:45 Potencia 2-2 Los Halcones 0-1
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Anh
Kết quả bóng đá La Liga
Kết quả bóng đá Bundesliga
Kết quả bóng đá Serie A
Kết quả bóng đá Ligue 1
Kết quả bóng đá V-League
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 9 1861
2 Pháp 12 1853
3 Braxin -25 1812
4 Anh 13 1807
5 Bỉ 1 1793
6 Bồ Đào Nha 11 1739
7 Hà Lan -3 1739
8 Tây Ban Nha 15 1725
9 Ý -9 1717
10 Croatia -35 1711
94 Việt Nam -6 1236
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Sweden (W) 19 2069
2 Spain (W) 50 2052
3 USA (W) -39 2051
4 England (W) -11 2030
5 France (W) -23 2004
6 Germany (W) -74 1988
7 Netherland (W) 5 1985
8 Japan (W) 44 1961
9 Brazil (W) -46 1949
10 Canada (W) -51 1945
34 Vietnam (W) -26 1623