Kết quả bóng đá ngày 26/06/2024 chính xác mới nhất
02:00 Đan Mạch 0-0 Serbia 0-0
02:00 Anh 0-0 Slovenia 0-0
22:59 Hà Lan 2-3 Áo 0-1
22:59 Pháp 1-1 Ba Lan 0-0
08:00 Chile 0-1 Argentina 0-0
05:00 1 Peru 0-1 Canada 0-0
17:00 TP.HCM FC 1-0 Quảng Nam FC 0-0
17:00 Hải Phòng FC 0-1 Hà Nội FC 0-0
17:00 Công An Nhân Dân 5-0 Hoàng Anh Gia Lai 1 1-0
17:00 Becamex Bình Dương 1-1 Bình Định 1-0
17:00 Thanh Hóa FC 0-5 Viettel FC 0-2
17:00 Sông Lam Nghệ An 1-1 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh 0-1
17:00 Nam Định FC 5-1 Khatoco Khánh Hòa 2-1
17:30 Gimcheon Sangmu FC 2-0 Daejeon Citizen 0-0
17:30 Suwon FC 1-0 Gwangju Football Club 0-0
19:00 Wuhan Three Towns 0-2 Shanghai Port 0-2
18:35 Shenzhen Xinpengcheng 3-2 Zhejiang Greentown 0-1
18:35 Nantong Zhiyun 1-1 Tianjin Tigers 1-0
18:00 Henan Football Club 1-0 Qingdao Youth Island 0-0
19:30 FC Talant 1-2 Alay 0-1
17:00 Tsirang FC 1-1 Tensung FC 1-0
22:00 FK Liepaja 1-5 Metta/LU Riga 1-0
22:00 Chile U17 1-1 Colombia U17 0-0
22:59 Al Ahly SC 2-0 Zamalek 0-0
05:00 1 Nauas U20 2-0 Andira U20 1 1-0
03:30 Jaguares de Cordoba 0-1 Barranquilla FC 0-1
01:45 Elgin City 4-2 Keith 2-0
01:45 Queen of South 1-3 Clyde 1-3
01:45 Livingston 2-1 Broxburn Athletic 1-1
01:30 Ballyclare Comrades 2-3 The New Saints 1-1
00:00 Oudenaarde 0-3 Mechelen 0-0
00:00 RFC de Liege 3-1 RFC Raeren-Eynatten 2-0
00:00 TSV Abtswind 2-4 Wurzburger Kickers 2-2
23:30 FC Olten 0-5 Aarau 0-1
23:30 FC Ismaning 0-4 Turkgucu Munchen 0-2
23:10 FV Illertissen 1-2 Freiberg 0-2
23:10 FK Shkendija 79 0-2 KF Llapi 0-2
22:59 MFK Ruzomberok 1-1 Rapid Bucuresti 0-1
22:59 IFK Goteborg 1-0 IFK Norrkoping FK 1-0
22:59 Winterthur 4-1 Baden 3-0
22:30 Thun 3-0 Stade Nyonnais 2-0
22:30 NK Publikum Celje 2-0 Corvinul Hunedoara 1-0
22:30 Cherno More Varna 2-5 Botev Plovdiv 0-1
22:00 Maribor 3-0 FK Buducnost Podgorica 1-0
21:30 Hermannstadt 1-2 Zira FK 0-0
21:00 Baumit Jablonec 1-1 Viktoria Zizkov 1-0
21:00 Radomlje 1-2 Rapid Bucuresti 1-1
16:00 FK MAS Taborsko 2-1 Chrudim 0-0
22:59 Saturn Moscow 2-0 Luki Energiya 0-0
22:30 FK Oryol 3-5 SKA Khabarovsk II 3-2
22:00 Zenit-2 St.Petersburg 1-0 FC Tver 1-0
22:00 FK Pobeda Junior 2-0 FK Kuban Kholding 1-0
22:00 Spartak Moscow II 6-0 Zvezda Sint Petersburg 2-0
22:00 Dynamo Vologda 5-1 Znamya Truda 3-1
22:00 FK Ryazan 0-0 Strogino Moscow 0-0
21:30 Dinamo Saint Petersburg 2-1 Torpedo Vladimir 1-0
21:30 FK Kolomna 0-3 FK Khimki B 0-1
21:00 1 Salyut-Energia Belgorod 1-1 Kvant Obninsk 0-0
21:00 Dinamo Moscow B 1-2 Baltika-BFU Kaliningrad 1-1
21:00 Chertanovo Moscow 4-1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 2-1
20:00 FK Kosmos Dolgoprudny 0-1 Dinamo Vladivostok 0-0
18:00 Arsenal Tula II 1-1 FK Spartak Tambov 0-0
16:00 Irkutsk 1-0 Rodina Moskva III 0-0
17:30 Seongnam FC 0-4 Chungnam Asan 0-2
17:30 Jeonnam Dragons 1-1 Suwon Samsung Bluewings 1-0
17:30 Gyeongnam FC 0-0 FC Anyang 0-0
00:00 Lunds BK 2-2 Torns IF 2-0
09:30 San Diego Strikers Nữ 2-2 SoCal FC Nữ 1-1
09:00 San Francisco Nighthawks Nữ 1-1 California storm Nữ 0-0
06:00 KC Courage Nữ 0-3 Union KC (W) 0-1
04:00 Jacksonville Armada U23 (W) 3-0 North Port Fusion (W) 1-0
01:00 Juventud De Las Piedras Reserves 3-1 Albion fc Reserves 2-0
01:00 Saudi Arabia U19 2-2 Yemen U19 1-1
21:00 Oman U19 2-1 Kuwait U19 1-1
03:00 Nacional Fast Club Youth 2-1 Librade U20 0-0
01:00 Inter Academy AM U20 2-4 Sao Paulo AM U20 1-2
18:00 Deren FC 1-1 SP Falcons 0-0
15:00 FC Ulaanbaatar 2-3 Khoromkhon Club 2-2
03:00 1 San Antonio(ECU) 3-4 Manta FC 1-1
17:00 1 Spirit FC 1-3 Sutherland Sharks 1 1-1
18:00 Gefle IF U21 0-5 Brommapojkarna U21 0-3
01:00 1 SSA FC 4-1 Jacobinense EC 1 1-0
16:00 Lambton Jaffas Reserves 4-1 Adamstown Rosebud Reserves 3-1
09:00 Midlakes United 3-0 Tacoma Stars 2-0
09:00 Coachella FC 2-2 FC Tucson 0-1
07:30 NONA FC 2-1 Inter Gainesville KF 1-0
07:00 SC United Bantams 3-3 Tobacco Road 1 1-1
06:30 FC Motown team B 8-1 Ironbound SC 5-1
06:00 Toledo Villa FC 3-3 AFC Cleveland 3-2
06:00 Dayton Dutch Lions 1-0 FC Buffalo 0-0
06:00 Blackwatch Rush 3-0 Pathfinder FC 1-0
05:00 North Carolina FC U23 3-2 Charlotte Eagles 1-1
16:30 Bulls Academy 7-0 Dulwich Hill SC 5-0
01:15 Enkoping 2-0 FOC Farsta 2-0
00:30 Smedby AIS 4-1 BK Ljungsbro 3-0
07:00 Marin FC (W) 0-1 Oakland Soul (W) 0-0
06:00 Chicago City SC Nữ 0-4 River Light SC (W) 0-3
00:00 1 IK Zenith 0-3 Tvaakers IF 0-2
00:00 Herrestads AIF 1-0 Vanersborgs IF 1-0
00:00 Kristianopels GoIF 1-3 IFK Hassleholm 0-2
00:00 IF Haga 2-2 Borens 2-0
90phút [2-2], 120phút [2-2]Pen [4-3]
00:00 Sunnersta AIF 0-2 Jarfalla 0-1
20:00 FC Gute 1-1 Vasalunds IF 1 0-1
90phút [1-1], 120phút [2-1]
01:15 Ham-Kam U19 3-3 Follo U19 2-2
22:59 SJK Seinajoen 5-1 Vaasa VPS 1 2-1
22:59 Vantaa 0-2 AC Oulu 0-0
22:30 PEPO Lappeenranta 1-5 KuPs 0-4
22:30 Inter Turku 6-1 GrIFK Kauniainen 1-0
22:30 KPV 2-1 Lahti 1-1
22:00 FC Haka 0-0 PK-35 Vantaa 0-0
Pen [5-4]
01:30 1 Club Fernando de la Mora 1-1 Atletico Tembetary 1-0
01:30 3 De Febrero 1-1 Independiente Luque 0-1
21:00 Mohammedan SC Reserves 6-0 Wari AC 1-0
03:00 1 Selfoss Hamar Aegir Arborg U19 1-0 Haukar U19 1-0
03:00 Fylkir/Ellidi U19 2-3 Fram/Ulfarnir U19 2-1
02:00 Vikingur U19 6-0 Afturelding Hviti U19 1 2-0
01:30 IA Kari U19 0-3 HK YmirU19 0-1
01:00 Breidablik UBK U19 5-3 Throttur Reykjavik U19 1-1
01:00 Leiknir KB U19 4-1 Fjolnir U19 2-1
07:30 Amazonas FC 1-0 Coritiba PR 0-0
07:00 Ponte Preta 3-1 Ceara 2-0
05:00 1 America MG 1-1 Avai FC 1-1
05:00 Mirassol 0-0 Santos 0-0
19:30 1 Brera Tchumene 3-0 Baia de Pemba F.C 0-0
00:00 Start Kristiansand Nữ 2-4 Valerenga Nữ 1-3
21:30 Kuruvchi Kokand Qoqon 0-3 Shurtan Guzor 0-1
20:00 Al-Hilal Omdurman 7-1 Hay Al Wadi 0-0
05:00 Real Noroeste 2-0 Democrata SL/MG 1 2-0
22:59 Mypa 1-0 PPJ Akatemia 1-0
02:30 Atletico Mineiro Youth 0-4 Cruzeiro (Youth) 0-1
01:00 Santos (Youth) 2-1 Bahia (Youth) 1-1
01:00 Atletico Paranaense (Youth) 6-1 Botafogo RJ (Youth) 5-1
02:10 2 San Martin de San Juan Reserves 4-3 San Lorenzo Ullum 1 3-2
19:30 Cambodia U16 1-1 Vietnam U16 0-0
15:00 Brunei Darussalam(U16) 1-8 Myanmar U16 0-7
16:30 Lions FC U23 4-3 Peninsula Power U23 1 2-0
01:15 Thor KA Akureyri Nữ 1-2 Valur Nữ 0-0
01:00 Trottur Reykjavik Nữ 1-0 Fylkir Nữ 1-0
01:00 Keflavik Nữ 0-2 Breidablik Nữ 0-2
05:00 2 Souza U20 2-4 Cruzeiro PB U20 0-1
03:00 1 Rio Branco AC (Youth) 2-2 Humaita U20 1 0-1
02:00 Uniao MT (Youth) 1-2 Academia FC U20 0-2
22:00 1 Olympic FK Tashkent 2-0 Termez Surkhon 2 1-0
17:00 Sydney University 3-5 South Coast Flame FC 1-1
18:30 Haimen Codion 3-2 ShaanXi Union 0-1
01:00 River Plate Nữ 1-1 San Luis FC Nữ 1-1
02:00 Raja Casablanca Atlhletic 2-2 MCO Mouloudia Oujda 2-1
90phút [2-2], 120phút [4-3]
16:30 Kuala Lumpur City U23 1-1 Kuching City U23 0-1
16:15 1 Kedah II 0-2 Kelantan United U23 0-1
16:00 Selangor PKNS 2-1 Penang U23 1-1
01:00 Yupanqui Reserves 3-1 Leandro N. Alem Reserves 2-0
22:59 1 Deportivo Muniz Reserves 2-1 JJ Urquiza Reserves 1-1
22:00 Puerto Nuevo Reserves 5-0 Central Ballester (R) 1-0
22:00 CA Atlas Reserves 2-0 Deportivo Paraguayo Reserves 0-0
22:00 Argentino de Rosario Reserves 2-0 Defensores de Cambaceres Reserves 1-0
20:00 Villa Dalmine Reserves 1-3 Argentino Merlo Reserves 1-1
19:00 Atletico Fenix Reserves 1-6 CA Colegiales Reserves 0-2
23:30 Kanifing East FC 1-0 Immigration FC 1-0
23:30 Gunjur United 1-2 Elite United 1-0
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Anh
Kết quả bóng đá La Liga
Kết quả bóng đá Bundesliga
Kết quả bóng đá Serie A
Kết quả bóng đá Ligue 1
Kết quả bóng đá V-League
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 9 1861
2 Pháp 12 1853
3 Braxin -25 1812
4 Anh 13 1807
5 Bỉ 1 1793
6 Bồ Đào Nha 11 1739
7 Hà Lan -3 1739
8 Tây Ban Nha 15 1725
9 Ý -9 1717
10 Croatia -35 1711
94 Việt Nam -6 1236
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Sweden (W) 19 2069
2 Spain (W) 50 2052
3 USA (W) -39 2051
4 England (W) -11 2030
5 France (W) -23 2004
6 Germany (W) -74 1988
7 Netherland (W) 5 1985
8 Japan (W) 44 1961
9 Brazil (W) -46 1949
10 Canada (W) -51 1945
34 Vietnam (W) -26 1623