Kết quả bóng đá ngày 28/06/2024 chính xác mới nhất
08:00 Uruguay 5-0 Bolivia 2-0
05:00 1 Panama 2-1 Mỹ 1 1-1
19:00 Hawassa City FC 1-1 Bahir Dar Kenema FC 0-1
19:00 RTC FC 0-3 Paro FC 0-2
22:00 Grobina 3-0 BFC Daugavpils 1-0
23:30 Al Shorta 1-0 Naft Al Junoob 1-0
23:30 1 Al-Naft 0-0 Duhok 2 0-0
23:30 Zakho 2-1 Karbalaa 1-1
23:30 AL Minaa 3-0 Naft Misan 1-0
21:00 1 Al Karkh 2-1 Newroz SC(IRQ) 2-0
22:00 Chile U17 1-1 Colombia U17 1-0
02:15 Stjarnan Gardabaer 0-4 Vikingur Reykjavik 0-2
02:15 KR Reykjavik 2-2 Fylkir 1-0
01:00 Vestri 1-3 Fram Reykjavik 0-2
06:00 Sao Paulo 2-1 Criciuma 2-0
05:00 Fluminense RJ 0-1 Vitoria BA 0-0
22:59 ZED FC 4-1 Talaea EI-Gaish 2-0
22:59 Ismaily 0-1 Al Masry 0-1
20:00 El Gounah 0-2 Future FC 0-2
02:15 Lillestrom 2-1 KFUM Oslo 1-0
00:00 Sandefjord 1-2 Ham-Kam 1-1
08:00 1 Sporting Cristal 1-3 Atletico Nacional Medellin 1-2
01:30 East Stirlingshire 2-4 Ayr United 0-4
01:00 FC 1906 Erlensee 1-5 Hanauer SC 1960 0-4
01:00 Cliftonville 1-5 The New Saints 1-3
00:00 FC Karbach 2-3 SC Idar Oberstein 0-1
00:00 Oudenaarde 0-2 Saint Gilloise 0-1
00:00 ASC 09 Dortmund 1-4 Wiedenbruck 0-1
00:00 SC 04 Schwabach 1-2 Greuther Furth (Youth) 0-1
22:59 FC Koper 4-3 NK Brinje Grosuplje 2-1
22:59 Otrant 1-1 Arsenal Tivat 1-1
22:59 VFB Zwenkau 02 1-7 FC Lokomotive Leipzig 0-0
22:59 KF Llapi 1-2 FK Tikves Kavadarci 1-1
22:30 Legia Warszawa 6-0 FC Botosani 1-0
22:30 Ferencvarosi TC 4-4 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 0-4
22:00 Borac Banja Luka 2-0 Corvinul Hunedoara 1-0
22:00 Rubin Kazan 2-1 KAMAZ Naberezhnye Chelny 0-1
22:00 Szeged Csanad 8-0 Martfui LSE 4-0
22:00 Paksi SE Honlapja 0-0 Jedinstvo Bijelo Polje 0-0
20:50 Rekord Bielsko-Biala 1-2 GKS Tychy 1-2
19:00 AZ Alkmaar Nữ 1-2 SG Essen-Schonebeck Nữ 0-2
18:00 FC Copenhagen 1-0 Silkeborg 0-0
15:30 Spartak Moscow 3-1 Torpedo Moscow 1-1
15:00 Pirin Blagoevgrad 0-2 CSM Politehnica Iasi 0-1
00:00 Taby 1-2 Karlbergs BK 1-1
00:00 Norrby IF 3-0 Ljungskile 1-0
09:30 Pacific FC 1-2 Vancouver FC 1-1
06:30 Valour 1-0 York United FC 1-0
09:30 Lamorinda United Nữ 1-4 Iron Rose (W) 1-2
09:00 San Ramon Nữ 0-2 California storm Nữ 0-1
07:00 Missouri Reign (W) 1-3 Sunflower State FC (W) 0-1
06:00 Dade County FC (W) 5-0 North Port Fusion (W) 2-0
06:00 LVU Rush (W) 0-3 Keystone FC Nữ 0-3
05:00 McLean Soccer Nữ 7-2 Washington Dutch Lions Nữ 4-1
01:00 InternacionalNữ 1-1 Ferroviaria SP Nữ 1-1
01:00 1 Atletico Mineiro Nữ 1-2 Gremio Nữ 1 1-2
01:00 Saudi Arabia U19 3-0 Kuwait U19 3-0
21:00 Yemen U19 3-1 Oman U19 2-1
01:30 HK Kopavogur Nữ 1-3 Afturelding Nữ 1-1
01:00 UMF Selfoss Nữ 0-0 Grotta Nữ 0-0
02:00 NSI Runavik II 1-3 HBTorshavn II 1-1
03:00 Cuniburo FC 1-0 Guayaquil City 0-0
10:00 Monterrey Nữ 0-0 Tigres Nữ 0-0
01:00 Galicia EC 0-0 AD Leonico 0-0
00:00 FAR Rabat Nữ 4-2 AMLFF Laayoune Nữ 2-2
01:00 Uniao Suzano Youth 0-3 Sao Bento SP (Youth) 0-2
01:00 Velo Clube Youth 1-1 Referencia SP Youth 0-0
01:00 Ibrachina Youth 3-0 XV de Piracicaba (Youth) 3-0
03:00 Lettir Reykjavik 1-2 Alftanes 0-0
09:00 Hippocampus of southern California 2-2 Arizona Arsenal 0-1
08:00 Utah United 2-2 New Mexico U23 1-1
07:40 AC Houston Sur 0-3 AHFC Royals 0-3
07:00 RKC Third Coast 0-1 Thunder Bay cold 0-1
22:59 FK Riteriai 5-1 FK Neptunas Klaipeda 2-1
22:59 Flora Tallinn II 4-0 Saue JK Laagri 2-0
00:30 Karlskrona AIF 7-2 IF Lodde 2-1
00:30 Qviding FIF 2-2 Lindome GIF 2-0
00:15 Nykopings BIS 2-1 Enskede IK 2-0
08:30 Olympic Club (W) 0-3 Oakland Soul (W) 0-1
01:30 UMF Vidir 1-1 UMF Sindri Hofn 0-1
01:15 KFUM U19 0-6 Lyn Oslo U19 0-5
01:15 Baerum U19 2-0 Nordstrand U19 1-0
01:15 Asker U19 2-0 Moss U19 0-0
01:00 Drobak/Frogn U19 3-3 Oppsal U19 1-0
22:59 Ullensaker U19 4-2 Lorenskog U19 1-1
22:00 Ready U19 4-1 Valerenga 2 U19 1-0
07:00 CD Magallanes 4-0 Curico Unido 1-0
04:15 Rubio nu 1-0 Guairena 0-0
02:00 resistencia SC 1-2 Martin Ledesma 0-0
16:50 Army Red 0-6 Aryan 0-2
16:30 Kidderpore SC 1-0 Measures Club 0-0
16:30 Kalighat FC 1-2 Suruchi Sangha 0-1
16:30 United SC Kolkata 1-2 Diamond Harbour FC 1-1
16:30 Southern Samity 1-2 BSS Sporting Club 1-0
00:30 VJS Vantaa B 4-3 EPS Reservi 3-2
00:15 Toolon Taisto 3-0 Herto 2-0
00:00 ACE 0-4 Tampereen Peli Toverit 0-1
00:00 PPJ/Lauttasaari 4-1 FC Loviisa 2-1
00:00 EIF Academy 3-2 FC Espoo 2-0
23:15 Atlantis FC/Akatemia 7-3 Ponnistajat 3-2
22:59 Kiisto Vaasa 1-4 Korsnas FF 0-2
22:30 PP-70 2-7 Tampere Utd II 1-3
22:30 Kultsu Lappeenranta 1-3 PeKa 1-0
07:00 Omaha 4-2 Chattanooga Red Wolves 2-2
21:00 FK Taraz 2-0 FK Aktobe II 0-0
21:00 FK Kaspyi Aktau 2-0 Yassy Turkistan 0-0
19:00 1 Kairat Almaty II 3-0 Ekibastuzets 0-0
19:00 Akzhayik Oral 0-2 Okzhetpes 0-0
00:00 Pitea IF Nữ 5-3 AIK Solna Nữ 3-1
17:00 Seoul Amazones Nữ 5-6 Suwon FMC Nữ 1 2-5
17:00 Hyundai Steel Red Angels Nữ 0-0 Sejong Gumi Sportstoto Nữ 0-0
17:00 Gyeongju FC Nữ 1-1 KSPO FC Nữ 1-1
17:00 Changnyeong Nữ 0-1 Boeun Sangmu Nữ 0-1
20:00 Mechal FC Nữ 2-2 Hawassa City Fc Nữ 1-2
14:00 Bole Sub City Nữ 1-1 Ethio Electric FC Nữ 1-1
14:00 Adama Ketema Nữ 0-1 Kedus Giorgis Nữ 0-0
20:00 Hay Al Wadi 0-1 Al Merreikh 0-1
10:00 Hamilton Wanderers 1-1 Auckland United 0-0
10:00 Bay Olympic 2-0 Western Springs AFC 2-0
06:00 America FC Natal RN 1-0 Sousa PB 1-0
05:30 Maranhao 1-0 Cameta EC 0-0
05:00 Iguatu CE 2-0 Maracana CE 0-0
05:00 Caracas FC 2-0 Deportivo Miranda 1-0
04:00 1 Fundacion AIFI 1-2 AC Minerven FC Bolivar 0-0
03:00 Aragua FC 1-2 Deportivo La Guaira 0-2
03:00 Trujillanos 5-0 Heroes de Falcon 4-0
03:00 Dynamo Puerto FC 0-2 Atletico La Cruz 0-1
02:30 Academia Rey 1-1 Zamora Barinas 1 0-1
02:30 Academia Anzoategui 4-1 Deportivo Nueva Esparta 0-0
02:30 Atletico El Vigia 0-0 Estudiantes Merida FC 0-0
02:30 Yaracuyanos 2-0 Carabobo FC 1-0
22:30 Lahden Reipas 3-2 NJS 2-1
02:00 Corinthians Paulista (Youth) 1-3 Sao Paulo (Youth) 1-1
19:30 Philippines U16 0-4 Singapore U16 0-1
19:30 Indonesia U16 6-1 Laos U16 4-1
20:30 FK Chigatoy 5-2 Namangan FA 2-0
20:00 Sementchi Kuvasoy 2-1 Lokomotiv BFK 1-1
01:10 Femar FC U20 1-6 Sao Paulo Crystal FC U20 1-5
00:45 Mageense U20 1-6 CGI April 7 U20 0-5
00:45 Zinzane FC U20 1-2 Bonsucesso U20 0-2
10:00 Selwyn United 0-3 University of Canterbury 0-2
09:40 FC Twenty 11 1-10 Cashmere Technical 1-4
09:30 Dunedin City Royals 2-1 Nomads 0-0
07:00 Coastal Spirit 2-2 Nelson Suburbs 2-1
14:30 Christchurch United 2-3 Ferrymead Bays 2-1
22:59 1 Zambia 0-2 Kenya 0-2
20:00 Comoros 0-1 Zimbabwe 0-0
22:59 Al Naser Nữ 0-0 Al-Hussein SC (W) 0-0
22:00 Pakhtakor 1-0 Kuruvchi Bunyodkor 1-0
22:00 Neftchi Fargona 1-1 Lokomotiv Tashkent 0-0
06:00 Confianca SE 0-1 Centro Sportivo Alagoano 0-1
01:00 All Boys Reserves 0-1 CA Atlanta Reserves 1 0-0
00:00 Tristan Suarez Reserves 1-2 Quilmes Reserves 0-1
23:10 Temperley Reserves 1-0 Defensores Unidos Reserves 1 0-0
22:59 Deportivo Espanol Reserves 1-0 CA Lugano Reserves 1-0
22:00 Ferrocarril Midland Reserves 0-1 UAI Urquiza Reserves 0-1
22:00 Centro Espanyol Reserves 1-1 CA Ituzaingo Reserves 1-0
22:00 1 Deportivo Armenio Reserves 1-1 CSD Flandria Reserves 2 0-1
21:00 Real Pilar Reserves 3-0 Lujan Reserves 0-0
21:00 General Lamadrid Reserves 4-4 El Porvenir Reserves 1-3
21:00 Talleres Remedios Reserves 3-1 CA Estudiantes Caseros Reserves 1-0
19:40 Sportivo Barracas Reserves 2-4 Juventud Unida San Miguel Reserves 1-1
01:00 CA Juventud 2-1 Colon CF 1 1-0
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Anh
Kết quả bóng đá La Liga
Kết quả bóng đá Bundesliga
Kết quả bóng đá Serie A
Kết quả bóng đá Ligue 1
Kết quả bóng đá V-League
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 9 1861
2 Pháp 12 1853
3 Braxin -25 1812
4 Anh 13 1807
5 Bỉ 1 1793
6 Bồ Đào Nha 11 1739
7 Hà Lan -3 1739
8 Tây Ban Nha 15 1725
9 Ý -9 1717
10 Croatia -35 1711
94 Việt Nam -6 1236
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Sweden (W) 19 2069
2 Spain (W) 50 2052
3 USA (W) -39 2051
4 England (W) -11 2030
5 France (W) -23 2004
6 Germany (W) -74 1988
7 Netherland (W) 5 1985
8 Japan (W) 44 1961
9 Brazil (W) -46 1949
10 Canada (W) -51 1945
34 Vietnam (W) -26 1623