Kết quả bóng đá VĐQG Nga U19 vòng 13 2024 - Kqbd Nga
Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ sáu, Ngày 28/06/2024 | ||||||
28/06 22:59 | 12 | FK Rostov Youth | 4-0 | FK Nizhny Novgorod Youth | (2-0) | |
28/06 21:00 | 12 | FK Krasnodar Youth | 1-3 | Baltika Kaliningrad Youth | (0-2) | |
28/06 21:00 | 12 | FC Terek Groznyi Youth | 2-1 | Zenit St.Petersburg Youth | (0-1) | |
28/06 21:00 | 12 | Fakel Youth | 0-2 | Dinamo Moscow Youth | (0-0) | |
28/06 21:00 | 12 | Lokomotiv Moscow Youth | 0-2 | Spartak Moscow Youth | (0-0) | |
28/06 21:00 | 12 | FK Orenburg Youth | 1-2 | Chertanovo Moscow Youth | (0-1) | |
28/06 19:00 | 12 | Rubin Kazan (R) | 0-1 | PFC Sochi Youth | (0-0) | |
28/06 19:00 | 12 | CSKA Moscow (R) | 3-1 | FK Ural Youth | (2-0) | |
28/06 17:00 | 12 | UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth | 1-2 | Krylya Sovetov Samara Youth | (0-0) | |
28/06 17:00 | 12 | Strogino Youth | 1-1 | Konopliev Youth | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 21/06/2024 | ||||||
21/06 22:59 | 11 | Baltika Kaliningrad Youth | 3-2 | Lokomotiv Moscow Youth | (2-0) | |
21/06 21:00 | 11 | Fakel Youth | 1-1 | FK Orenburg Youth | (1-1) | |
21/06 21:00 | 11 | Krylya Sovetov Samara Youth | 3-4 | Spartak Moscow Youth | (1-2) | |
21/06 21:00 | 11 | Strogino Youth | 0-2 | FK Krasnodar Youth | (0-2) | |
21/06 21:00 | 11 | PFC Sochi Youth | 1-1 | UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth | (0-0) | |
21/06 21:00 | 11 | Zenit St.Petersburg Youth | 1-3 | Dinamo Moscow Youth | (0-2) | |
21/06 19:00 | 11 | Rubin Kazan (R) | 2-0 | Konopliev Youth | (2-0) | |
21/06 19:00 | 11 | FK Nizhny Novgorod Youth | 0-2 | CSKA Moscow (R) | (0-1) | |
21/06 15:00 | 11 | FK Ural Youth | 1-1 | FC Terek Groznyi Youth | (0-1) | |
21/06 15:00 | 11 | Chertanovo Moscow Youth | 2-3 | FK Rostov Youth | (2-0) | |
Thứ sáu, Ngày 17/05/2024 | ||||||
17/05 22:59 | 10 | CSKA Moscow (R) | 5-1 | Chertanovo Moscow Youth | (1-0) | |
17/05 21:00 | 10 | PFC Sochi Youth | 1-1 | Spartak Moscow Youth | (0-0) | |
17/05 21:00 | 10 | FK Orenburg Youth | 0-1 | FK Rostov Youth | (0-0) | |
17/05 21:00 | 10 | FK Nizhny Novgorod Youth | 4-0 | FC Terek Groznyi Youth | (3-0) | |
17/05 19:00 | 10 | Konopliev Youth | 4-2 | FK Krasnodar Youth | (1-1) | |
17/05 19:00 | 10 | Dinamo Moscow Youth | 1-1 | FK Ural Youth | (0-1) | |
17/05 19:00 | 10 | Rubin Kazan (R) | 1-0 | UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth | (0-0) | |
17/05 17:00 | 10 | Strogino Youth | 1-3 | Lokomotiv Moscow Youth | (1-3) | |
17/05 17:00 | 10 | Krylya Sovetov Samara Youth | 3-3 | Baltika Kaliningrad Youth | (2-3) | |
17/05 17:00 | 10 | Fakel Youth | 0-1 | Zenit St.Petersburg Youth | (0-1) | |
Thứ sáu, Ngày 10/05/2024 | ||||||
10/05 22:59 | 9 | Chertanovo Moscow Youth | 0-2 | Dinamo Moscow Youth | (0-0) | |
10/05 21:00 | 9 | Spartak Moscow Youth | 5-0 | UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth | (1-0) | |
10/05 21:00 | 9 | FK Krasnodar Youth | 3-2 | Krylya Sovetov Samara Youth | (3-1) | |
10/05 21:00 | 9 | Baltika Kaliningrad Youth | 1-0 | Rubin Kazan (R) | (0-0) | |
10/05 19:00 | 9 | FK Orenburg Youth | 0-5 | CSKA Moscow (R) | (0-1) | |
10/05 19:00 | 9 | FK Rostov Youth | 3-1 | FC Terek Groznyi Youth | (1-1) | |
10/05 17:00 | 9 | Strogino Youth | 2-2 | PFC Sochi Youth | (0-1) | |
10/05 17:00 | 9 | FK Nizhny Novgorod Youth | 0-0 | Fakel Youth | (0-0) | |
10/05 17:00 | 9 | Konopliev Youth | 1-5 | Lokomotiv Moscow Youth | (0-1) | |
10/05 15:00 | 9 | FK Ural Youth | 0-3 | Zenit St.Petersburg Youth | (0-1) |
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Anh
Kết quả bóng đá La Liga
Kết quả bóng đá Bundesliga
Kết quả bóng đá Serie A
Kết quả bóng đá Ligue 1
Kết quả bóng đá V-League
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 9 1861
2 Pháp 12 1853
3 Braxin -25 1812
4 Anh 13 1807
5 Bỉ 1 1793
6 Bồ Đào Nha 11 1739
7 Hà Lan -3 1739
8 Tây Ban Nha 15 1725
9 Ý -9 1717
10 Croatia -35 1711
94 Việt Nam -6 1236
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Sweden (W) 19 2069
2 Spain (W) 50 2052
3 USA (W) -39 2051
4 England (W) -11 2030
5 France (W) -23 2004
6 Germany (W) -74 1988
7 Netherland (W) 5 1985
8 Japan (W) 44 1961
9 Brazil (W) -46 1949
10 Canada (W) -51 1945
34 Vietnam (W) -26 1623