Kết quả Cúp C3 hôm nay, Kqbd C3 đêm qua và rạng sáng nay
Thời gian | Bảng | FT | HT | |||
Thứ năm, Ngày 22/08/2024 | ||||||
22/08 23:00 | Playoffs | FC Pyunik | 1-0 | NK Publikum Celje | (0-0) | |
22/08 23:00 | Playoffs | Legia Warszawa | 2-0 | KF Drita Gjilan | (0-0) | |
22/08 23:00 | Playoffs | Mlada Boleslav | 2-2 | Paksi SE Honlapja | (0-0) | |
Thứ tư, Ngày 21/08/2024 | ||||||
21/08 23:45 | Playoffs | Vitoria Guimaraes | 3-0 | HSK Zrinjski Mostar | (0-0) | |
Thứ ba, Ngày 20/08/2024 | ||||||
20/08 22:59 | Playoffs | FC Noah | 3-0 | MFK Ruzomberok | (1-0) | |
Thứ sáu, Ngày 16/08/2024 | ||||||
16/08 02:15 | Qual.3 | Vitoria Guimaraes | 2-0 | FC Zurich | (0-0) | |
16/08 02:00 | Qual.3 | Videoton Puskas Akademia | 3-3 | FC Avan Academy | (1-2) | |
16/08 02:00 | Qual.3 | Larne FC | 0-1 | KF Ballkani | (0-1) | |
90phút [0-1], 120phút [0-1]Pen [4-1] | ||||||
16/08 02:00 | Qual.3 | Hajduk Split | 0-1 | MFK Ruzomberok | (0-1) | |
16/08 02:00 | Qual.3 | Decic Tuzi | 2-1 | HJK Helsinki | (1-1) | |
90phút [2-1], 120phút [2-1]Pen [3-4] | ||||||
16/08 01:30 | Qual.3 | KAA Gent | 3-2 | Silkeborg | (1-1) | |
90phút [2-2], 120phút [3-2] | ||||||
16/08 01:30 | Qual.3 | Slask Wroclaw | 3-2 | St. Gallen | (3-1) | |
16/08 01:30 | Qual.3 | Wisla Krakow | 3-1 | Spartak Trnava | (1-0) | |
90phút [2-0], 120phút [3-1]Pen [12-11] | ||||||
16/08 01:00 | Qual.3 | Vojvodina Novi Sad | 1-0 | Maribor | (1-0) | |
90phút [1-0], 120phút [1-0]Pen [2-4] | ||||||
16/08 01:00 | Qual.3 | HSK Zrinjski Mostar | 2-0 | Botev Plovdiv | (1-0) | |
16/08 01:00 | Qual.3 | KF Drita Gjilan | 3-1 | FK Auda Riga | (0-0) | |
90phút [1-0], 120phút [3-1] | ||||||
16/08 00:45 | Qual.3 | Istanbul BB | 2-0 | FC Saburtalo Tbilisi | (0-0) | |
16/08 00:30 | Qual.3 | AEK Athens | 1-0 | FC Noah | (0-0) | |
16/08 00:00 | Qual.3 | Banik Ostrava | 1-0 | FC Copenhagen | (1-0) | |
90phút [1-0], 120phút [1-0]Pen [1-2] | ||||||
16/08 00:00 | Qual.3 | Hapoel Beer Sheva | 2-4 | Mlada Boleslav | (2-0) | |
16/08 00:00 | Qual.3 | CFR Cluj | 1-0 | Maccabi Petah Tikva FC | (0-0) | |
16/08 00:00 | Qual.3 | Brann | 3-1 | Saint Mirren | (1-0) | |
16/08 00:00 | Qual.3 | Djurgardens | 3-1 | Ilves Tampere | (2-1) | |
16/08 00:00 | Qual.3 | Sheriff Tiraspol | 0-1 | NK Olimpija Ljubljana | (0-0) | |
16/08 00:00 | Qual.3 | Tromso IL | 0-1 | Kilmarnock | (0-1) | |
16/08 00:00 | Qual.3 | AEP Paphos | 4-0 | CSKA 1948 Sofia | (0-0) | |
90phút [1-0], 120phút [4-0] | ||||||
Thứ năm, Ngày 15/08/2024 | ||||||
15/08 23:30 | Qual.3 | Zira FK | 2-2 | ZNK Osijek | (0-1) | |
90phút [2-2], 120phút [2-2]Pen [2-1] | ||||||
15/08 22:59 | Qual.3 | Legia Warszawa | 1-1 | Brondby IF | (1-1) | |
15/08 22:59 | Qual.3 | FC Flora Tallinn | 1-2 | Vikingur Reykjavik | (0-2) | |
15/08 22:59 | Qual.3 | FC Pyunik | 1-0 | Ordabasy | (0-0) | |
15/08 22:59 | Qual.3 | Sabah FK Baku | 0-1 | St. Patricks Athletic | (0-0) | |
Thứ tư, Ngày 14/08/2024 | ||||||
14/08 22:59 | Qual.3 | Fehervar Videoton | 0-2 | Omonia Nicosia FC | (0-1) | |
14/08 21:00 | Qual.3 | Lokomotiv Astana | 6-1 | Corvinul Hunedoara | (1-0) | |
14/08 01:45 | Qual.3 | Mornar | 2-2 | Paksi SE Honlapja | (1-1) | |
Thứ ba, Ngày 13/08/2024 | ||||||
13/08 23:30 | Qual.3 | Paide Linnameeskond | 1-1 | Hacken | (1-1) | |
Thứ sáu, Ngày 09/08/2024 | ||||||
09/08 01:45 | Qual.3 | Saint Mirren | 1-1 | Brann | (0-0) | |
09/08 01:45 | Qual.3 | St. Patricks Athletic | 1-0 | Sabah FK Baku | (1-0) | |
09/08 01:30 | Qual.3 | Spartak Trnava | 3-1 | Wisla Krakow | (0-1) | |
09/08 01:15 | Qual.3 | Vikingur Reykjavik | 1-1 | FC Flora Tallinn | (1-1) | |
09/08 01:15 | Qual.3 | Maribor | 2-1 | Vojvodina Novi Sad | (0-0) |
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Anh
Kết quả bóng đá La Liga
Kết quả bóng đá Bundesliga
Kết quả bóng đá Serie A
Kết quả bóng đá Ligue 1
Kết quả bóng đá V-League
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 9 1861
2 Pháp 12 1853
3 Braxin -25 1812
4 Anh 13 1807
5 Bỉ 1 1793
6 Bồ Đào Nha 11 1739
7 Hà Lan -3 1739
8 Tây Ban Nha 15 1725
9 Ý -9 1717
10 Croatia -35 1711
94 Việt Nam -6 1236
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Sweden (W) 19 2069
2 Spain (W) 50 2052
3 USA (W) -39 2051
4 England (W) -11 2030
5 France (W) -23 2004
6 Germany (W) -74 1988
7 Netherland (W) 5 1985
8 Japan (W) 44 1961
9 Brazil (W) -46 1949
10 Canada (W) -51 1945
34 Vietnam (W) -26 1623